- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga Datasheet
SMAJ5.0(A) - SMAJ188(A).pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.092 | $0.09 |
Mga pagtutukoy ng SMAJ28A M2G Tech
TSC (Taiwan Semiconductor) - SMAJ28A M2G Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TSC (Taiwan Semiconductor) - SMAJ28A M2G
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Taiwan Semiconductor |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 28V |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | 45.4V |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 31.1V |
| unidirectional Channels | 1 |
| uri | Zener |
| Supplier aparato Package | DO-214AC (SMA) |
| serye | SMAJ |
| Power Line Protection | No |
| Power - Peak Pulse | 400W |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | DO-214AC, SMA |
| Ibang pangalan | SMAJ28A M2G-ND SMAJ28AM2G |
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | 8.8A |
| Kapasidad @ Frequency | - |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TSC (Taiwan Semiconductor) SMAJ28A M2G.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SMAJ28A R3G | SMAJ28A | SMAJ28A-13 | SMAJ28A-F1-0000HF |
| Manufacturer | Taiwan Semiconductor Corporation | Meritek | Diodes Incorporated | Yangzhou Yangjie Electronic Technology Co.,Ltd |
| unidirectional Channels | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Ibang pangalan | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - | - | - | - |
| Tagagawa Standard Lead Time | - | - | - | - |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| uri | - | - | - | - |
| packaging | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| Power Line Protection | - | - | - | - |
| Power - Peak Pulse | - | - | - | - |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
I -download ang SMAJ28A M2G PDF Datasheets at TSC (Taiwan Semiconductor) na dokumentasyon para sa SMAJ28A M2G - TSC (Taiwan Semiconductor).
SMAJ28A-E3Electro-Films (EFI) / Vishay
SMAJ28A-F1-0000HFYangzhou Yangjie Electronic Technology Co.,LtdTVS DIODE 28VWM 45.4VC DO214ACAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.